| Fyrirmynd | DY1200DZH-2 |
| Líkamsstærð | 150 Freight Express" 1,5*1m flutningavagn |
| Afturás og hraðahlutfall | taper-160 afturás |
| Stór rammaástand | vöruhólf, |
| Stálplata | 500 lengd, 5 stykki |
| Mótor | 1000W, 18 túpa tvöfaldur röð stjórnandi |
| höggdeyfi | 37 innri gormur |
| dekk að framan og aftan | 3.75-12 |
| Rafhlaða | 72V45A |







Gæði er lífið lánstraustið er grunnurinn" er ekki aðeins meginreglan sem allir starfsmenn BEIYI framleiða halda uppi, heldur einnig markmiðið að leitast við að ná því. Leggðu áherslu á anda fyrirtækisins, búðu til ljómandi kafla í nýsköpun og þróun. Í ljósi nýrra sögulegra tækifæra og áskorana erum við fullviss, ábyrg og fær um að búa til betri og betri vörur og veita heildstæðari þjónustu fyrir nýja og gamla viðskiptavini heima og erlendis.
1. Hver er' kostur þinn? A: Heiðarleg viðskipti með samkeppnishæf verð og faglega þjónustu við útflutningsferli. A: Við teljum heiðarlegt sem líf fyrirtækis okkar, við getum sagt þér samskiptaupplýsingar annarra viðskiptavina okkar til að athuga lánstraust okkar. Að auki er viðskiptatrygging frá Alibaba, pöntun þín og peningar verða vel tryggðir.3.Getur þú veitt ábyrgð á vörum þínum? A: Já, við framlengjum 100% ánægjuábyrgð á öllum hlutum. Vinsamlegast ekki hika við að fá endurgjöf strax ef þú ert ekki ánægður með gæði okkar eða þjónustu. Get ég heimsótt þig? A: Jú, velkomið að heimsækja verksmiðjuna okkar hvenær sem er.
Við bjóðum upp á CKD, SKD þríhjól. Sérhver sérstök krafa um pökkunina, vinsamlegast hafðu samband við okkur. Hvert líkansefni verður pakkað sérstaklega pökkunarkerfið mun fylgja ISO -stöðlum fyrir pökkun. Viðkvæmu efnunum verður að pakka samkvæmt ISO brothættum pökkunarkerfi Við höfum faglegustu umbúðaflutning stórra vörubíla til hafnarinnar og alþjóðlegrar samgöngusamvinnu.


maq per Qat: rafmagns þríhjól þriggja hjóla háhraða, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, sérsniðin, hágæða, til sölu













