heit sala 2021 Ný stíll farm þríhjól 200cc 250cc 300cc þungur hleðsla vörubíll þríhjól hágæða hálf skála mótorhjól ódýr bensín þriggja hjóla þríhjól til búskapar





heit sala 2021 Ný stíll farm þríhjól 200cc 250cc 300cc þungur hleðsla vörubíll þríhjól hágæða hálf skála mótorhjól ódýr bensín þriggja hjóla þríhjól til búskapar
| atriði | verðmæti |
| Not fyrir | Farmur |
| Aksturstegund | Vélknúinn |
| Líkamsgerð | Opið |
| Vottun | ccc, ISO9001: 2000 |
| Kraftur | & gt; 800W |
| Spenna | 12V |
| Færsla | 151 - 200cc |
| Vörumerki | DAYANG |
| Upprunastaður | Chongqing, Kína |
| Stærð | 3500*1300*1600 |
| Vöru Nafn | Þriggja hjóla þríhjól |
| Litur | Grænt |
| Vél | 200CC |
| Vélargerð | 150-250CC vatnskæling |
| Stærð farangurs | 2m*1.3m |
| Rafhlaða | 9Ah |
| Dekk | 4.5-12 Dekk |
| Eldsneytistegund | Bensín bensín |
| Aftari öxull | Hálf fljótandi afturás |
| Rammi | 50*100 Keel Big Frame |
maq per Qat: bensín þriggja hjóla þríhjól til búskapar, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, sérsniðin, hágæða, til sölu














