DY-P1 Heitt seldar vöruþríhjólamódel í Angóla með 150cc vél-L
Angóla 150cc vél heit-selja vöruflutnings þríhjól líkan
150cc vél, 40*80 kjölgrind, 1,8m*1,3m rúllandi farangursrými á norðurhliðinni, Angola' vinsæla þríhjólalíkan,
Changan lítill eftirbrennari með fullum flotum, framan og aftan algeng 5,0 þriggja hjóla skiptanleg dekk,
50 tegundir af höggdeyfum með ytri fjöðrum, föstum stuðara að framan, 9A rafhlöðu








DY-P1 loftkæld vél vélknúin þríhjól 150cc 175cc 200cc presenning farmhjól með sólþaki hálfskála
| atriði | verðmæti |
| Not fyrir | Farmur |
| Aksturstegund | Vélknúin |
| Líkamsgerð | Opið |
| Vottun | ISO9001 |
| Kraftur | & gt; 800W |
| Spenna | 12V |
| Færsla | 111 - 150cc |
| Vörumerki | DAYANG |
| Upprunastaður | Chongqing, Kína |
| Stærð | 3.3m*1.3m*1.5m |
| Vöru Nafn | Farm þríhjól |
| Litur | Rauður |
| Vél | 150cc loftkælt |
| chasis | 40*80 |
| Stærð farangurs | 1.8m*1.3m |
| höggdeyfi | 50 |
| Dekk | 4.50-12 |
| Hjól | 3 hjól |
| Eldsneyti | Gaoline |
| Rafhlaða | 9A |
Loftkæld vél vélknúin þríhjól 150cc 175cc 200cc presenning farmhjól með sólþaki hálfskála
Loftkæld vél vélknúin þríhjól 150cc 175cc 200cc presenning farmhjól með sólþaki hálfskála
Verksmiðjur; einkenni
1.DAYANG leggur áherslu á eldsneytisfarangur 3 hjóla mótorhjól, getur búið til 3.000 kg þyngd þríhjóla.
BEIYI leggur áherslu á afturás og afturábak, getur búið til 5, ooo álagshæfni þríhjóla afturás.
Við erum grup fyrirtæki, selja um 150.000 þríhjól og 500.000 setur þríhjól hlutar á hverju ári;
2. Sérsniðnar vélar frá ZONGSHEN, LIFAN, YINXIANG og WANHU hjálparverksmiðjum;
3. Allir rammar eru soðnir með manipulator, engin fölsuð suða, engin skortur á suðu, tvisvar sinnum ljós málning, bjartari;
4. Upprunaleg verksmiðja staðsett í Chongqing, þroskað framboðskerfi
5. Sama hvar þú keyptir síðasta settið þitt eldsneytisfara þríhjól, við höldum að við getum gert þau fyrir þig líka, 99%.
Aðalhlutarnir, grindin, vagninn og afturásinn eru sjálfsmíðaðir og hægt er að stjórna gæðunum betur. Einnig er hægt að lágmarka kostnaðinn.
Alhliða vöruflokkur, þar á meðal fólksbílar, vörubílar og að fullu lokaðir flokkar
Vörugæði hafa verið skoðuð af innlendum markaði til að tryggja að gæði útfluttra módela sé fullkomnari.
Stóðst aðgangur innanlands, 3C, umhverfisvernd og ISO9001 vottun.
maq per Qat: ofurkraftur 3 hjóla farmhjól, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, sérsniðin, hágæða, til sölu












