Kína BeiYi DaYang vörumerki Ódýrt lokað CABIN rafmagns þríhjól 3 hjóla mótorhjól
Valfrjálst tilfærsla: 250cc 300cc
Valfrjálst litur: Ýmsir litir og samþykkja aðlögun
Ýmsir farmbox
ýmsar gerðir véla
Ýmsir bílar ásar
Við getum veitt loftkælivél, vatnskælingu, tvöfalda kælivél
Allar stærðir eru áætlaðar; allar aðrar stærðir eru fáanlegar samkvæmt viðskiptavinum' sérstakar beiðnir, allar upplýsingar um þríhjól mótorar ættu að vera háðar endanlegri staðfestingu okkar áður en pantað er.
1. Ýmsir litir og samþykkja aðlögun
2. Ýmsir farmbox
3. margs konar vél
4.Marious bíll afturás
5.Við getum veitt loftkælivél, vatnskælingu, tvöfalda kælivél
6. Skipting inniheldur 250cc 260cc 300cc
samþykkja aðlögun









Hvað er hægt að bjóða
1. Skjótt svar
2. Samkeppnishæf verð
3.Tímabær frágangur og sending vörunnar
4.Fagleg viðhaldsleiðbeiningar
Ef þú hefur einhverjar spurningar skaltu hafa samband við okkur og senda okkur skilaboð.
Sendu fyrirspurn þína til að fá afsláttarverð núna
| atriði | verðmæti |
| Not fyrir | Farmur |
| Aksturstegund | Vélknúin |
| Líkamsgerð | Opið |
| Vottun | ccc, ISO9001: 2000 |
| Kraftur | & gt; 800W |
| Spenna | 12V |
| Færsla | 201 - 250cc |
| Vörumerki | DAYANG |
| Upprunastaður | Chongqing, Kína |
| Stærð | 3.8M*1.4M*1.4M |
| Vöru Nafn | Farm þríhjól |
| Litur | Grátt |
| Vél | 300CC vatnskæling |
| Dekk | 5.5-13 |
| Aftari öxull | Full fljótandi og þungur miðhraði afturás |
| höggdeyfi | Hlaða King Shock Absorber |
| ramma | 40*100 |
| Stærð farangurs | 2.5*1.4m |
| Eldsneyti | Gaoline |
| Rafhlaða | 32A |
1. Árleg söluhraði Dayang sölumanna er 30%-300%.
2. Kostnaður eftir sölu Dayang sölumanna lækkar um meira en 70%
3. Ánægja viðskiptavina hefur aukist um meira en 90%.
4. Markaðssetningargetan hefur verið stórbætt.
5. Á sama tíma sölumenn; salan eykst, þeir hafa líka meiri tíma til að njóta lífsins.
Heildverslun með vinsælan þriggja hjóla mótorhjól í heildsölu með lokuðum klefa fyrir Afríkumarkað
Framleiddur í Kína þungur burðarafl frábær gæði og samkeppnishæf verð farmur þriggja hjóla mótorhjól er sérhæfður hannaður fyrir Afríkumarkað
Þessi líkan hefur hannað með lokuðum klefa fyrir afríska markaði.
Þessi vélknúna farmþríhjól, sem passar við 250cc vatnskælingu vél, er samkeppnishæfasta þriggja hjóla mótorhjólið
maq per Qat: lokaður skáli stór farangursbíll vélknúinn þríhjól, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, sérsniðin, hágæða, til sölu













