





Dísilvél vélknúinn trukka þríhjól
Varaforseti okkar í tækni útskrifaðist frá Beijing Institute of Technology og er elsti bílaverkfræðingur í Kína. Hönnunarhugmynd hans er háþróuð, hann hefur starfað í greininni í meira en 20 ár og margir tæknifræðingar hafa verið í þessum iðnaði í meira en 15 ár.
Framboðskeðjan okkar er ríkari, kaupverðið er framúrskarandi og sölumagnið er stærst í Chongqing, þannig að verðið sem birgirinn gefur er lægra. Flestar vörur okkar eru einstakar og óháð vörunni höfum við sótt um einkaleyfi. Fyrir viðskiptavini okkar munum við veita allan stuðning við úrræði, þar með talið helstu kjarnavörur, og veita fullkomnustu markaðsáætlun.









Fyrirtækið fjárfestir milljónir dollara á hverju ári til að bæta gæði núverandi vara og stunda rannsóknir og þróun á nýjum vörum. Skuldbinding til að búa til og framleiða mótorhjólavörur sem viðskiptavinir geta notað með trausti. Hjá fyrirtækinu starfa 550 starfsmenn, þar af meira en 50 framúrskarandi verkfræðingar í greininni, sem allir hafa meira en 8 ára reynslu. Tæknistjórinn er fyrsti hópur útskrifaðra bílaviðgerða frá vísinda- og tækniháskólanum í Peking og hefur meira en 20 ára reynslu í framleiðslu bifreiðar undirvagns. Sá sem var fyrstur til að framleiða þríhjól undirvagn með sköpunargáfu er einnig leiðandi í öllum iðnaði og fjöldi einkaleyfa sem fyrirtækið þróaði hafa orðið viðmið í greininni. Allt tækniteymið er frá mótorhjólaiðnaðinum, hefur margra ára reynslu og útskrifaðist frá ýmsum vísindaskólum. Hugmyndin er háþróuð og raunsæ.
| atriði | verðmæti |
| Aksturstegund | Vélknúin |
| Líkamsgerð | Opið |
| Vottun | CCC, ISO9001, ISO14001 |
| Kraftur | & gt; 800W |
| Spenna | 12V |
| Færsla | 201 - 250cc |
| Vörumerki | DAYANG |
| Upprunastaður | Chongqing, Kína |
| Stærð | 3.3m *1.3m*1.3m |
| Vöru Nafn | Farm þríhjól |
| Litur | Rauður |
| Vél | Vatnskælt |
| Eldsneytistegund | Díselolía |
| Hámarkshraði | 65km/klst |
| Dekk | 5.00-12 |
| Stærð farangurs | 1.8*1.2m |
| Bremsa | Trommubremsa |
| Hleðslugeta | 800 kg |
| Aftari öxull | Hálffljótandi |
maq per Qat: dísilvél vélknúinn trukka þríhjól, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, sérsniðin, hágæða, til sölu












