




DAYANG DY-P2 Verksmiðjuverð heildsölu nýjasta tækni 2 sæta farþega lokað þríhjól með stórum farmhólf meðfylgjandi 3 hjóla farmhjóli
| atriði | verðmæti |
| Not fyrir | Farmur |
| Aksturstegund | Vélknúinn |
| Líkamsgerð | lokað |
| Vottun | ccc, ISO9001: 2000 |
| Kraftur | & gt; 800W |
| Spenna | 12V |
| Færsla | & gt; 250cc |
| Vörumerki | DAYANG |
| Upprunastaður | Chongqing, Kína |
| Stærð | 3.7M*1.5*1.4m |
| Vöru Nafn | Farm þríhjól |
| Vél | 1000cc, vatnskæling |
| kjölur | 50*100 |
| Aftari öxull | Intergral örvunartromma, 250 |
| opearating líkan | Handfang (valfrjálst bílstýri) |
| Laufgormur | 6+3 |
| Stærð farangurs | 2.4*1.5 |
| Dekk | 5.50-13 |
| Skála | lokað að fullu |
| Farangursbox | 2.4*1.5 |
Við bjóðum upp á CKD, SKD þríhjól. Sérhver sérstök krafa um pökkunina, vinsamlegast hafðu samband við okkur. Hvert líkansefni verður pakkað sérstaklega pökkunarkerfið mun fylgja ISO -stöðlum fyrir pökkun. Viðkvæmu efnunum verður að pakka samkvæmt ISO brothættum pökkunarkerfi Við höfum faglegustu umbúðir flutninga á stórum vörubíla til hafnarinnar og alþjóðlega samgöngusamvinnu.
maq per Qat: meðfylgjandi 3 hjóla farmhjóli, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, sérsniðin, hágæða, til sölu













