DAYANG vinsæl hágæða XK3 lokuð farþriggja þrif hjóls 200CC 250CC 300CC 350CC vélknúin þríhjól 1 árs ábyrgð mótor þríhjól með ökumannshúsi







DAYANG vinsæl hágæða XK3 lokuð farþriggja þrif hjóls 200CC 250CC 300CC 350CC vélknúin þríhjól 1 árs ábyrgð mótor þríhjól með ökumannshúsi
| atriði | verðmæti |
| Not fyrir | Farmur |
| Aksturstegund | Vélknúinn |
| Líkamsgerð | Opið |
| Vottun | CCC |
| Kraftur | & gt; 800W |
| Spenna | 12V |
| Færsla | 201 - 250cc |
| Vörumerki | DAYANG |
| Upprunastaður | Chongqing, Kína |
| Stærð | 3.5m*1.4m *1.35m |
| Litur | Sérhannaðar |
| Vöru Nafn | XK3 Meðfylgjandi þríhjól fyrir farþegarými |
| Vél | 250cc, vatnskæling |
| Dekk | 5.00-12/5.00-12 |
| Undirvagn | 50*100 |
| Aftari öxull | Intergral örvunartromma 220 |
| Skála | Full lokað, járn efni |
| Rekstrarlíkan | Handfang (valfrjálst bílstýri) |
| Framdempari | Vökvakerfi (tvöfaldur) |
| Vorblöð að aftan | 5+2 |
maq per Qat: mótor þríhjól með ökumannshúsi, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, sérsniðin, hágæða, til sölu













