Big Wheel Green 200cc farm þríhjól þriggja hjóla mótorhjól með miklum sendibíl fyrir Afríku
A/skjótar upplýsingar:
Vinsælt 200cc farmur þríhjól með stórum hjólum er best seldur á Benínmarkaði.
Þessi líkanskassi er algengasta líkanið en mjög samkeppnishæf fyrir hvaða markað sem er
Fullorðna fólkið notar það venjulega til að hlaða meira en 800 kg vörur, eins og kaupmenn og bændur til að hlaða ávexti og plöntur. Það virkar vel, jafnvel á mjög heitum svæðum
Fallegur Eagle límmiði getur laðað að fólki við fyrstu sýn
B/ mæla með ástæðum:
Sérhönnuð endurvinnslutæki 150cc loftkælivélar geta veitt ökumönnum fullkomna akstursupplifun.
43# eða 50# dempari að framan með mest seldu framljósinu er mjög aðlaðandi hönnun.
Þunghönnuð grunnbygging getur fullnægt ýmsum vegum og gert akstur þægilegri;
Rafmálað farmhólf og undirvagn getur tryggt að þríhjólið sé langt í burtu frá ryðgaðri, sem er verksmiðja okkar






1. Efnatækni: Við munum velja 5-10 vörur sem uppfylla staðla okkar úr 100 stálvörum. Hvað varðar efnisbirgðirnar sem eftir eru, munum við veita öðrum verksmiðjum í öðru og þriðja stigi, aðeins þær sem uppfylla fyrri þykkt, stærð og hæfileika efnanna hafa staðist skimun okkar, þannig að valhlutfall okkar er 5%-10% . Og framleiðslulína ramma okkar samanstendur af 18 handverki.
2. Pneumatic innréttingar eru einnig notaðar í framleiðsluferlinu okkar til að tryggja sterkari suðustyrk og betra samræmi. Framleiðsla á verkfærum vísar til bíla staðla og hefur fengið fjölda einkaleyfa. 360 öfug verkfæri til að suða grindina til að tryggja að dregið sé úr suðu.
3. Suða í vagni: 90% af suðu í vagni er soðið með CNC vélmenni, með betri gæðum og sléttari og fallegri suðupunktum.
4. Fjárfestu 3 milljónir júana til að byggja verkstæði til að sprengja sprengjur til að tryggja að ekki séu misjöfn svæði fyrir málninguna og yfirborð ramma og flutnings eftir málningu er slétt og slétt.
| atriði | verðmæti |
| Not fyrir | Farmur |
| Aksturstegund | Vélknúin |
| Líkamsgerð | Opið |
| Vottun | CCC |
| Kraftur | & gt; 800W |
| Spenna | 12V |
| Færsla | 201 - 250cc |
| Vörumerki | DAYANG |
| Upprunastaður | Chongqing, Kína |
| Stærð | 3.3*1.3*1.2 |
| Vöru Nafn | Farm þríhjól |
| Litur | Grænt |
| Vél | 200CC vatnskælt |
| Eldsneytistegund | Bensín bensín |
| Laufgormur | 5+2 |
| Aftari öxull | Intergral örvunartromma 220 |
| Dekk | 5.00-12 |
| kjölur | 50*100 |
| shock ansorber | 06 |
| Stærð farangurs | 2m*1.3m |
maq per Qat: eldsneyti vélknúinn 200cc farm þríhjól, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, sérsniðin, hágæða, til sölu













