DY-M2 heitur að selja þriggja hjóla mótorhjól líkan í Mjanmar með öflugri vél með 150cc og 200cc þungum hleðslufarmi þríhjólabasólínflutninga þríhjóla vörubíll






DY-M2 heitur að selja þriggja hjóla mótorhjól líkan í Mjanmar með öflugri vél 150cc og 200cc þungur hleðsla farm þríhjól bensín Last þríhjól vörubíll
| atriði | verðmæti |
| Not fyrir | Farmur |
| Aksturstegund | Vélknúinn |
| Líkamsgerð | Opið |
| Vottun | CCC |
| Kraftur | & gt; 800W |
| Spenna | 12V |
| Færsla | 151 - 200cc |
| Vörumerki | DAYANG |
| Upprunastaður | Chongqing, Kína |
| Stærð | 3500*1400*1450mm |
| Litur | Rauður |
| Vöru Nafn | M2 |
| Vél | 200cc, vatnskæling |
| Undirvagn | 50*100 |
| Rekstrarlíkan | Handfang |
| Framdempari | 09 gerð vor |
| Vorblöð að aftan | 6+3 |
| Bremsa að aftan | Vökvakerfi |
| Dekk að framan/aftan | 5.0-12/5.0-12 |
| Stærð farangurs | 2.4*1.4m |
maq per Qat: bensín farm þríhjól vörubíll, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, sérsniðin, hágæða, til sölu














