CHONGQING DAYANG 175CC Prince hágæða farm þríhjól þriggja hjóla mótorhjól framleidd í Kína verksmiðjuverði heildsölu Heavy Load Iron Motorized Cargo Tricycle






| atriði | verðmæti |
| Not fyrir | Farmur |
| Aksturstegund | Vélknúinn |
| Líkamsgerð | Opið |
| Vottun | CCC |
| Kraftur | & gt; 800W |
| Spenna | 12V |
| Færsla | 151 - 200cc |
| Vörumerki | DAYANG |
| Upprunastaður | Chongqing, Kína |
| Stærð | 3100*1250*1200mm |
| Vöru Nafn | Farm þríhjól |
| Litur | Sérsniðin |
| Vél | 175cc |
| Vélargerð | Loftkæld vél |
| kjölur | 40*80 |
| Stærð farangurs | 1.8*1.25 |
| Dekk | 4.5*12/5.0*12 |
| Laufgormur | 6 stk |
| Aftari öxull | Miðlungs hraði |
| höggdeyfi | 50 |
maq per Qat: þungur hjól járn vélknúinn farm þríhjól, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, sérsniðin, hágæða, til sölu














