







2021 DW-3 Hágæða 200 250CC Vélknúin sérstök skála Vatnstankur 1600L Þríhjól Framleiðsla Vatnsflutningaskip mótorhjól vatnsflutningaskip þríhjól olíugeymibíll
Vörulýsing
| atriði | verðmæti |
| Not fyrir | Farmur |
| Aksturstegund | Vélknúinn |
| Líkamsgerð | Lokað |
| Vottun | CCC |
| Kraftur | & gt; 800W |
| Spenna | 36V |
| Færsla | 201 - 250cc |
| Vörumerki | DAYANG |
| Upprunastaður | Chongqing, Kína |
| Stærð | 3600m*1250m*1400m |
| Litur | Blár |
| Vöru Nafn | þríhjól vatnstankar |
| Vél | 200cc/250cc/300cc vatnskælt |
| Undirvagn | 50*100 |
| Skála | Hálft skála |
| Efni | járn |
| Bremsa að aftan | Vökvakerfi |
| Tegund hjól | Fimm |
| Dekk að framan/aftan | 5.00-12/5.00-12 |
| Rekstrarlíkan | Handfang (valfrjálst bílstýri) |


maq per Qat: vatnsbíll þríhjól olíugeymir vörubíll, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, sérsniðin, hágæða, til sölu













