DY-M1 farm þríhjól DAYANG verksmiðja Þunghleðsla vörubíll þríhjól 200CC 250CC 300CC hágæða CCC fullorðnir 3 hjóla vélknúin þríhjól




DY-M1 farm þríhjól DAYANG verksmiðja Þunghleðsla vörubíll þríhjól 200CC 250CC 300CC hágæða CCCadults 3 hjól vélknúinn þríhjól
| atriði | verðmæti |
| Not fyrir | Farmur |
| Aksturstegund | Vélknúinn |
| Líkamsgerð | Opið |
| Vottun | CCC, ISO9001, ISO14001 |
| Kraftur | & gt; 800W |
| Færsla | 201 - 250cc |
| Vörumerki | DAYANG |
| Upprunastaður | Chongqing, Kína |
| Stærð | 4.0*1.4*1.5m |
| Vöru Nafn | Þriggja hjóla þríhjól |
| Litur | Blár |
| Vél | 250cc, vatnskæling |
| Bremsa | Trommubremsa |
| Undirvagn | 50*100 |
| Aftari öxull | Full fljótandi 168 sérstök gerð aftanás með hvatamæli miðhraða 220 |
| Framdempari | 09 gerð vor |
| Vorblöð að aftan | 6+3 |
| Tegund hjól | Fimm |
| Dekk að framan/aftan | 5.0-12/5.0-12 |
| Farmvídd (L*W) | 1700*1250mm |
| Vélargerð | eins strokka, fjögurra högga, loftkældur |
| Færsla (ml) | 150cc/200cc/250cc/300cc |
| Hámarksafl | 9,0kw |
| Hámarks tog | 11N.m |
| Kveikja | CDI |
| Nettóþyngd (kg) | 550kg |
| Hámarksálag (kg) | 1000KG |
| Hemill (F/R) | tromma/tromma |
| upphafskerfi | rafmagns/spark |
| dekkjastærð | 45.0-12/5.5-13 |
| Smit | skaft |
| Rafhlaða | 12v9a |
| hleðsla (40HQ) | 38 sett með CKD pökkunaraðferð |
maq per Qat: fullorðnir þríhjóla vélknúin þríhjól, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, sérsniðin, hágæða, til sölu













