2021 Ný stíll DAYANG Lokaður stór hjólhýsi þriggja reiðhjól DY-P3 stór kassi farm þríhjól með öflugum uppruna vélgæðum Lokað kælt matvæli þríhjól




2021 Ný stíll DAYANG Lokaður stór hjólhýsi þriggja reiðhjól DY-P3 stór kassi farm þríhjól með öflugum uppruna vélgæðum Lokað kælt matvæli þríhjól
| atriði | verðmæti |
| Not fyrir | Farmur |
| Aksturstegund | Vélknúinn |
| Líkamsgerð | Lokað |
| Vottun | CCC |
| Kraftur | & gt; 800W |
| Spenna | 12V |
| Færsla | & gt; 250cc |
| Vörumerki | DAYANG |
| Upprunastaður | Chongqing, Kína |
| Stærð | 3600m*1250m*1400m |
| Litur | Rauður |
| Vöru Nafn | Meðfylgjandi þríhjóli í flutningskassa |
| Vél | 800cc, vatnskæling |
| Undirvagn | 50*100 |
| Aftari öxull | Intergral örvunartromma, 250 |
| Skála | Full lokað, járn efni |
| Rekstrarlíkan | Handfang (valfrjálst bílstýri) |
| Framdempari | Vökvakerfi (tvöfaldur) |
| Vorblöð að aftan | 6+3 |
| Bremsa að aftan | Vökvakerfi |
maq per Qat: lokað kælimat þríhjól, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, sérsniðin, hágæða, til sölu













