Tvöfaldur afturás Þríhjól með þungum álagi
300CC/350CC þungur hleðslubíll Vélknúinn farm Fimm hjól þríhjól Þungur hleðsla þríhjól mótorhjól Framleitt í Kína Þriggja hjól 12V
| atriði | gildi |
| Not fyrir | Farmur |
| Tegund aksturs | Vélknúinn |
| Líkamsgerð | Opið |
| Vottun | CCC |
| Kraftur | > 800W |
| Spenna | 12V |
| Tilfærsla | >250cc, 350cc |
| Vörumerki | DAYANG |
| Upprunastaður | Chongqing, Kína |
| Stærð | 3.9m*1.4m*1.35m |
| Vöru Nafn | Cargo þríhjól |
| Vél | 300cc, 350cc |
| Vélargerð | Vatnskæld vél |
| Dekk | 5.00-12/5.00-12 |
| Hjól | Fimm hjól |
| Aftari öxull | tvöfaldir afturöxlar |
| Stærð farmkassa | 2.6m*1.4m |
| höggdeyfi | Allt landslagsdeyfi |
| Litur | Sérsniðin |
| Hleðslugeta | 1000 kg-2000KG |
Stýri (stýrishandfang), gírstöng, pedali, handfang, rofi og önnur stjórntæki þriggja hjóla ökutækja og lághraða vörubíla sem búnir eru eins strokka dísilvélum skulu vera greinilega merktir með endingarmerkjum á eða nálægt stýribúnaðinum, nema fyrir þá sem hafa mjög skýrar aðgerðir. Notkunartáknin sem notuð eru fyrir skilti skulu hafa augljósan litamun miðað við bakgrunninn. Notkunarhandbók vörunnar skal veita auðskiljanlegar og nákvæmar notkunarleiðbeiningar fyrir alla notkunarbúnað.
350cc þriggja hjóla mótorfarm
Farangurskassi eða annar farmflutningsbúnaður vélknúins ökutækis skal vera þannig gerður að hann geti hlaðið varning á öruggan og öruggan hátt.
1, Öryggisgrind sem er að minnsta kosti 70 mm hærri en stýrishúsið skal komið fyrir framan á farmkassa vörubíla (að undanskildum vörubílum, vörubílum með burðargetu undir 1000 kg og þríhjólum).
2, Framhlið farmkassi þriggja hjóla vörubíls án stýrishúss skal vera búinn öryggisgrind með styrkleika sem uppfyllir kröfurnar og farmur hans skal vera að minnsta kosti 800 mm hærri en sætispúðaplan ökumanns.
3, Fyrir sendibílinn þar sem ökumaður og farmur eru í sama rými, skal einangrunarbúnaður með styrkleika sem uppfyllir kröfur vera settur fyrir aftan síðustu sætaröðina.
Árið 2012 stóðst dayang fyrirtækið í röð fjölda innlendra tæknivottana eins og landsvísu ISO9001, TS16949, landsbundin skylduvottun 3C vottun.
Fyrirtækið kynnti hugmyndina um bílaþróun árið 2013 til að þróa í sameiningu þriggja hjóla mótorhjól með fjölda sérfræðinga í iðnaði og þróar sjálfstætt 3-5 nýjar vörur á hverju ári.
Árið 2014 stækkaði fyrirtækið umfang framleiðslustaðarins um 5 sinnum til að mæta eftirspurn á markaði í fleiri löndum og árleg framleiðslugeta náði 150,000 einingar.
maq per Qat: þriggja hjóla þríhjól mótorhjól farm landbúnaði þríhjól, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, sérsniðin, hágæða, til sölu









