





Kostir okkar
1. Meira en 30 ára reynsla í þessum iðnaði;
2. Nýjasta tækjabúnaðurinn og iðnaðarmenn;
3. Yfirhönnun og framleiðslugeta til að mæta sérstökum kröfum viðskiptavina;
4. Við leggjum mikla áherslu á rannsóknir og þróun, nýjar gerðir koma á markað á hverju ári;
5.Við höfum strangt gæðaeftirlitskerfi fyrir komandi efni, hálfunnar vörur og lokasamsetningu.
6. Framúrskarandi langtímasamband við birgja, þar sem frábær gæði varahluta eru tryggð;
7. Við tökum virkan þátt í félagslegri velferðarstarfsemi og höfum góð samskipti við sveitarfélög og samfélög.
Aðalatriði:
1. Víðtæk notkun í námuvinnslu, múrhýsi, hreinlætisaðstöðu og hreinsun;
2. Meira stór hleðslugeta frá 5 tonnum, 10 tonnum og 15 tonnum;
3. Auðvelt í notkun, stöðugri og langur aksturstími.
SL Moto þríhjól dísil til námuvinnslu
Viðskiptavinur deildi vinnumyndum
Þetta eru sameiginlegar myndir viðskiptavina okkar eins og þú getur séð dumperinn nota á námusvæðinu.
1. Bjóddu ÓKEYPIS varahluti með pöntuninni þinni.
2. Faglegt tækniteymi býður upp á 24 tíma þjónustu við ýmsar vöruspurningar fyrir viðskiptavini þína og notendur.
3. Samkvæmt staðbundnum markaði þínum, sérsniðin lausn&magnari; markaðsáætlun fyrir þig að stækka staðbundna markaðinn þinn.
4. Veita þjálfunarþjónustu á netinu og utan nets
5. Öflugt R& D teymi til að fullnægja sérsniðinni eftirspurn, td .: stíl, litur, stöðu stýris osfrv.
6. Sýndu ferli pöntunarinnar með ljósmynd, myndskeiði, whatsApp eða tölvupósti á 2 ~ 3 daga fresti








| atriði | verðmæti |
| Not fyrir | Farþegi |
| Aksturstegund | Vélknúin |
| Líkamsgerð | Lokað |
| Vottun | CCC |
| Kraftur | & gt; 800W |
| Spenna | 12V |
| Færsla | 201-250CC |
| Vörumerki | DAYANG |
| Upprunastaður | Chongqing, Kína |
| Stærð | 3900*1420*1650mm |
| Vöru Nafn | sjúkrabíll |
| Litur | hvítt |
| Vél | 175cc |
| Vélargerð | Vatnskæld vél |
| hámarkshraði | 65km/klst |
| Hleðslugeta | 1000kg-2000KG |
| sæti | 2 sæti |
| Eldsneytistegund | Bensín Bensín |
| Dekk | 5.0-12 |
| Þyngd | 630KG |
maq per Qat: sjúkrahús neyðarbíll sjúkrabíla, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, sérsniðin, hágæða, til sölu











