
3 hjóla farmmótor
Smáatriði
1.Sýndur höggdeyfi að framan, þvermál handfangsrörs φ43mm með φ8mm ytri gorm, meiri burðargetu og betri þægindi. 2. Ofur langt hjólhaf, án höfuðlyftingar þegar farið er upp.
3. Hástyrkja samsetta gormstálplatan er úr 60Si2Mn efni, með burðargetu upp á 2,0 tonn, góða höggdeyfingu og ójafnt vegyfirborð er hægt að draga að vild og akstursþægindin eru meiri. .
4. 12,5L eldsneytistankur með stórum afköstum hefur hámarks drægni á farflugi upp á 300 kílómetra.
5. Fimm holu afturás með uppfærðum öryggisstuðli og lengri endingartíma. 6. ETL vélin tileinkuð Universiade, með tíu nýstárlegri tækni, er öflugri, sparneytnari og hefur lengri endingartíma.

Kæru viðskiptavinir, í dag vil ég kynna fyrir ykkur bensínmótorhjól
Þetta mótorhjól er rúmgott, stöðugt, þægilegt og öruggt. það getur hlaðið vörur jafnt sem fólk.
Vélin er aflbúnaður bifreiðarinnar. Það inniheldur fimm kerfi--- eldsneytisgjafakerfi. kælikerfi. Smurkerfi. kveikjukerfi. Byrjunarkerfið.
Hlutverk undirvagnsins er að styðja við og móta heildarlíkan bílsins og sætta sig við kraft vélarinnar, tryggja eðlilegan akstur. Undirvagninn er smíðaður af gírkerfi, aksturskerfi, stýrikerfi og bremsukerfi.


| atriði | gildi |
| Stærð eldsneytistanks | 10-20L |
| Farþegar | 1 |
| Bremsukerfi | Fremri tromma auk Aftari tromma |
| Stærð dekkja | 5.00-12 |
| Kenniþyngd | 400-500kg |
| Hámarkshraði | 30-50Km/klst |
| Burðargeta | Stærra en eða jafnt og 400 kg |
| Einkunnageta | 10-15 gráðu |
| Not fyrir | Farmur |
| Tegund aksturs | Vélknúinn |
| Líkamsgerð | Opið |
| Kraftur | 200 - 250W |
| Spenna | 48V |
| Tilfærsla | 111 - 150cc |
| Vörumerki | CQSP |
| Upprunastaður | Kína |
| Chongqing | |
| Stærð | 2000*1350mm |
| Vottun | DOT |
| Vél | 150CC, loftkælt |
| Farmur | 1.7m*1.25m |
| Rafhlaða | 12V9Ah |
| Kraftur | > 800W |
| Litur | Sérsniðin |

Farangurskassi skal vera fastur og áreiðanlegur og brjóstborð og gólf farmkassa skulu vera regluleg og hafa nægan styrk.
1, Leyfilegt frávik á miðjuplani fram- og afturhjóla aðalökutækis á bifhjólum á tveimur hjólum, bifhjólum á tveimur hjólum, farmkassa og þríhjóla bifhjólum á hlið skal ekki vera meira en 10 mm.
2,Farþegabifreiðar skulu búnar hjólhlífum, afturhjól eftirvagna skulu búin aurhlífum og öll hjól annarra vélknúinna ökutækja skulu búin aurhlífum./3 Vélknúin ökutæki 3, skulu búin plötu (grind) sem getur uppfyllt kröfur um plötuuppsetningu. Fremri númeraplata (grind) skal stillt á miðju eða hægri hlið að framan (eftir stefnu vélknúins ökutækis) og afturnúmeraplata (grind) skal sett í miðju eða farmkassa vinstra megin á Bakið.
maq per Qat: 150cc þriggja hjóla vörubíll, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðja, sérsniðin, hágæða, til sölu











